ชื่ออัลบั้ม:จังหวัดตาก จัดพิธีรับมอบธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ต่อจากจังหวัดลำปาง วันที่ 10 มิถุนายน เวลา 12.00 น. นายสดายุทธ ภูคลัง รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตาก เข้าร่วมประกอบพิธีรับมอบธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ต่อจากจังหวัดลำปาง จากนั้นในเวลา 15.30 น. นายสดายุทธ ภูคลัง รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตาก เข้าร่วมกิจกรรมเดิน วิ่ง ปั่น พิธีรับมอบธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 พร้อมด้วยคณะครูและนักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมฯ ณ ศาลากลางจังหวัดตาก อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก โดยมี นายสมชัย กิจเจริญรุ่งโรจน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดตาก เป็นประธานในพิธีฯ จำนวน: 7 รูปภาพ
รายละเอียด: |
|
วิทยาลัยเทคนิคตาก
195 หมู่ 3 ถนนเจดีย์ยุทธหัตถี ตำบลป่ามะม่วง
อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก
โทรศัพท์ 055-514231
โทรสาร 055-514231 E-mail : info@taktc.ac.th
www.taktc.ac.th